25B-D017N104 25B-D017N114 ALLEN-BRADLEY Việt Nam, Biến Tần Allen-Bradley PowerFlex 525
  • Liên hệ
LTD Automation là đơn vị cung cấp ALLEN-BRADLEY uy tín tại Việt Nam
==>Tại sao chọn mua ALLEN-BRADLEY tại LTD Automation:
- Uy tín tạo nên thương hiệu
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Sản phẩm được bảo tối thiểu 12 tháng
Liên hệ tư vấn:
- sale02@ltdautomation.com.vn
Model 25B-D017N10425B-D017N114 được thiết kế cho nguồn cấp 3 pha 380–480VAC, công suất khoảng 7.5kW (10HP) với dòng tải định mức 17A. Đây là dòng biến tần nổi bật nhờ tích hợp sẵn EtherNet/IP, hỗ trợ điều khiển động cơ chính xác và kết nối dễ dàng với PLC CompactLogix hoặc ControlLogix trong hệ thống automation của Rockwell. (rockwellautomation.com)
Điểm Nổi Bật Kỹ Thuật
  • Dòng biến tần: Allen-Bradley PowerFlex 525
  • Model:
    • 25B-D017N104
    • 25B-D017N114
  • Nguồn cấp: 3 pha 380–480VAC
  • Công suất: 7.5kW / 10HP
  • Dòng định mức: 17A